StreetBkk
ขอตอนรับเข้าสู่
เว็ปบอร์ด
STREETBKK ครับ

สมัครสมาชิกกันก่อนนะครับ

Join the forum, it's quick and easy

StreetBkk
ขอตอนรับเข้าสู่
เว็ปบอร์ด
STREETBKK ครับ

สมัครสมาชิกกันก่อนนะครับ
StreetBkk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

POINT ให้แลกอะไรได้บ้าง

Go down

POINT ให้แลกอะไรได้บ้าง Empty POINT ให้แลกอะไรได้บ้าง

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Dec 03, 2010 4:47 am

POINT ให้แลกอะไรได้บ้าง

POINT นั้น เหมือนเป็นการสมนาคุณให้กับลุกค้าที่ีเข้ามาพูดคุย และสร้างสังคมให้กับเว็ป STREETBKK และท่านลูกค้าทั้งหลาย
ส่วนเรื่องของรางวัลนั้นอาจจะต้องเปลี่ยนไปเรื่อยๆ และส่วนลดก็จะดูตามความเหมาะสม ทั้งนี้ ยังไงจะทำให้สมเหตุสมผลมากที่สุดครับ

100 POINT รับส่วนลด 50 บาทในเว็ป STREETBKK (เฉพาะการสั่งซื้อทุกๆ 150 บาท ขึ้นไปและที่ไม่รวมค่าจัดส่ง)
300 POINT รับส่วนลด 100 บาทในเว็ป STREETBKK (เฉพาะการสั่งซื้อทุกๆ 200 บาท ขึ้นไปและที่ไม่รวมค่าจัดส่ง)
500 POINT รับส่วนลด 200 บาทในเว็ป STREETBKK (เฉพาะการสั่งซื้อทุกๆ 400 บาท ขึ้นไปและที่ไม่รวมค่าจัดส่ง)
1000 POINT รับส่วนลด 300 บาทในเว็ป STREETBKK (เฉพาะการสั่งซื้อทุกๆ 700 บาท ขึ้นไปและที่ไม่รวมค่าจัดส่ง)
มากกว่า 1000 POINT ขอยังไม่แจ้งครับ

รีวิวรองเท้า 1 คู่ (5รูปขึ้นไป) รับส่วนลด คู่ต่อไป 50 บาทครับ

ใครมีอะไรแนะนำ บอกได้เลยครับ จะรับไว้พิจารณาทั้งหมดครับ
Admin
Admin
Admin
Admin

http://www.StreetBkk.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics