StreetBkk
ขอตอนรับเข้าสู่
เว็ปบอร์ด
STREETBKK ครับ

สมัครสมาชิกกันก่อนนะครับ

Join the forum, it's quick and easy

StreetBkk
ขอตอนรับเข้าสู่
เว็ปบอร์ด
STREETBKK ครับ

สมัครสมาชิกกันก่อนนะครับ
StreetBkk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คิดยังไงกับ Miami Heat ปีี้กันบ้างครับ

Mu_JumpMan23
khet051140
Admin
7 posters

Go down

คิดยังไงกับ Miami Heat ปีี้กันบ้างครับ  Empty คิดยังไงกับ Miami Heat ปีี้กันบ้างครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Dec 03, 2010 5:21 am

คิดยังไงกับ Miami Heat ปีี้กันบ้างครับ หลังจากที่ HEAT ได้เซ็นสัญญากับ 3 ซุปเปอร์สตาร์ของวงการบาส NBA อย่าง LEBRON JAMES / DWYANE WADE / CHRIS BOSH และได้ซื้อตัวนักบาสร่วมทีมใหม่ทุกตำแหน่งเหมือนกับว่า จะตั้งทีมใหม่ก็ว่าได้
จากที่ผ่านมาแล้ว ประมาณ เกือบๆ 2 เดือน สถิติ ก็ยังไม่คอ่ยจะดี แถมยังแพ้เยอะพอสมควร อนาคตปีนี้ ของ HEAT ปีนี้จะเป็นยังไง ลองแชร์ความคิดเห็นกันดูนะครับ
Admin
Admin
Admin
Admin

http://www.StreetBkk.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

คิดยังไงกับ Miami Heat ปีี้กันบ้างครับ  Empty Re: คิดยังไงกับ Miami Heat ปีี้กันบ้างครับ

ตั้งหัวข้อ  khet051140 Sat Dec 04, 2010 5:36 pm

ผมว่าก็ต้องดูกันต่อไปว่าแต่ละคนจะสามารถปรับตัวได้มั้ย เพราะรู้่สึกว่าการเล่นไม่ค่อยดีเท่าที่ควร อาจจะเป็นเพราะ ทุกคนเป็นซุปเปอร์สตาร์ เลยมั่นใจในตัวเองเกินไปก็ว่าได้

khet051140
Rookie
Rookie

คิดยังไงกับ Miami Heat ปีี้กันบ้างครับ  Empty Re: คิดยังไงกับ Miami Heat ปีี้กันบ้างครับ

ตั้งหัวข้อ  Mu_JumpMan23 Wed Dec 08, 2010 2:00 am

ยังไม่เข้าที่ครับ แต่ก็ยังมีเวลาอีกเยอะ อาจจะใช้เวลาหน่อย แต่ผมว่ามาแน่เลยคุณโน๊ต
LEBRON เริ่มกลับมาแล้วครับ ดูจากเกมที่เจอกับ CAVALIERS ในบ้าน ดูจากไฮไลท์ที่หน้าเว็ปคุณโน๊ต ก็ถือว่าเล่นได้ดีมากๆ ขนาดโดนกดดันจากแฟนๆทีมเก่าขนาดนั้น
ยังทำได้ 38 แต้มเลย ไม่น่าทำให้พี่เค้าโมโหเลยจริงๆครับ

Mu_JumpMan23
Rookie
Rookie

ตั้งหัวข้อ  *~:lPol2:~* Thu Dec 09, 2010 2:21 pm

Lebron เค้าโหดจิงๆ แต่บางเกมส์ HEAT เล่นกันห่วยมาก %FG ต่ำมาก
เรียกว่าบางทีลูกง่ายๆก้อไม่ลง ดาราทั้ง 3 คน น่าจะช่วยกันทำแต้ม
แต่ดันนัดกันห่วยอิก เซ็งสุดๆ อุดส่าเลิกเชียร์ Liver มาเชียร์ Heat แืทนระ เซ็งเป็ด
*~:lPol2:~*
Sophomore
Sophomore

ตั้งหัวข้อ  P1N9s Tue Dec 14, 2010 1:39 am

=_= แวะมาทักทายกั๊บ เชียร์ เลอบรอน เน้อ สู้ๆ

P1N9s
Rookie
Rookie

ตั้งหัวข้อ  Tomahawk_Back Thu Dec 16, 2010 4:06 am

ปีนี้คงไม่ได้แชมช์แต่ขอให้เข้ารอบลึกๆละกันครับ อย่าไปเจอ BOSTON หรือ ORLANDO ซะก่อนตอนเพลย์ออฟรอบแรกๆ ยังไงเจอรอบ 2 รอบ 3 ก็ยังดีครับ

Tomahawk_Back
Rookie
Rookie

ตั้งหัวข้อ  PAIN_ Mon Dec 27, 2010 8:10 pm

Tomahawk_Back พิมพ์ว่า:ปีนี้คงไม่ได้แชมช์แต่ขอให้เข้ารอบลึกๆละกันครับ อย่าไปเจอ BOSTON หรือ ORLANDO ซะก่อนตอนเพลย์ออฟรอบแรกๆ ยังไงเจอรอบ 2 รอบ 3 ก็ยังดีครับ

ก็เห็นชนะเกือบทุกรอบเลยนะครับ อาการไม่น่าเป้นห่วงเท่าORLANDOครับ แพ้มากี่รอบติดแล้วก็ไม่รู้ ดันTRADE Vince Carter กับLewisไปอีก แต่มีArenasมาช่วยทีมเท่าที่เห้นก็ชนะ2แพ้1 แล้วหละครับ ส่วนตัวผมเชียร์BOSTONอยู่ (พึ่งแพ้ORLANDOไป วันคริสมาส Crying or Very sad )

PAIN_
Rookie
Rookie

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Dec 28, 2010 12:37 am

PAIN_ พิมพ์ว่า:
Tomahawk_Back พิมพ์ว่า:ปีนี้คงไม่ได้แชมช์แต่ขอให้เข้ารอบลึกๆละกันครับ อย่าไปเจอ BOSTON หรือ ORLANDO ซะก่อนตอนเพลย์ออฟรอบแรกๆ ยังไงเจอรอบ 2 รอบ 3 ก็ยังดีครับ

ก็เห็นชนะเกือบทุกรอบเลยนะครับ อาการไม่น่าเป้นห่วงเท่าORLANDOครับ แพ้มากี่รอบติดแล้วก็ไม่รู้ ดันTRADE Vince Carter กับLewisไปอีก แต่มีArenasมาช่วยทีมเท่าที่เห้นก็ชนะ2แพ้1 แล้วหละครับ ส่วนตัวผมเชียร์BOSTONอยู่ (พึ่งแพ้ORLANDOไป วันคริสมาส Crying or Very sad )

ตอนที่ตั้งกระทู้ ฮีตแพ้ 8 เกมรวดเลยครับ เพิ่งจะดีขึ้นได้สักพักนี่แหละ

MAGIC แลก VINCE ไป ดีแล้วครับ ได้ตัวที่มีประโยชน์กับทีมมา อย่าง J.RICH กับ ARENAS ที่เป็นตัวแหวกที่ดีครับ คิดว่าคงดีวันดีคืนนะครับ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ  *~:lPol2:~* Tue Dec 28, 2010 3:26 pm

เกมที่แล้วที่ชนะ NETS อ่ะ Turkoglu เล่นดีมาก แม่นมั่กๆ ตอนนี้ Magics น่ากลัวขึ้นมากเลย
เอ่อ..คุณโน้ตครับ อยากถามอาการ Dirk ของผมหน่อยอ่ะคับ ไม่รุว่าเจ็บหนักรึป่าว???
*~:lPo2:~*

แก้ไขล่าสุดโดย lPol2 เมื่อ Thu Jan 06, 2011 9:59 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Sophomore
Sophomore

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Dec 28, 2010 11:44 pm

จากที่ฟัง เจ็บแล้วก็ไม่ไ่ด้ลง เฉพาะเกมที่เจอกับ THUNDERS เกมเดียวนะครับ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ  *~:lPol2:~* Wed Dec 29, 2010 1:43 pm

เกมล่าสุดที่ Dallas แพ้ Raptors น่ะ
Dirk ก้อไม่ได้ลง..อยากรุว่าเค้าจะเจ็บนานรึป่าว?
แต่เกมนี้เห็นเจ็บกันหลายคนเลย
Sophomore
Sophomore

ขึ้นไปข้างบน