StreetBkk
ขอตอนรับเข้าสู่
เว็ปบอร์ด
STREETBKK ครับ

สมัครสมาชิกกันก่อนนะครับ

Join the forum, it's quick and easy

StreetBkk
ขอตอนรับเข้าสู่
เว็ปบอร์ด
STREETBKK ครับ

สมัครสมาชิกกันก่อนนะครับ
StreetBkk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ชวนมาเล่นบาสสนาม ตลาดพลู ฝั่งธน

5 posters

Go down

ชวนมาเล่นบาสสนาม ตลาดพลู ฝั่งธน Empty ชวนมาเล่นบาสสนาม ตลาดพลู ฝั่งธน

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Dec 03, 2010 1:47 pm

ชวนมาเล่นบาสสนาม ตลาดพลู ฝั่งธน
ใครที่อยู่ฝั่งธน มาเล่นด้วยกันนะครับ เล่นกับพวกผมเอง เป็นกันเองครับ เพราะอยากให้คนมาเล่นเยอะๆ สนุกๆ ครับ
โดยเฉพาะคนที่ชอบเล่นสตีรท 3*3 เพราะเล่นเต็มสนามไม่ไหว หรืออยากซ้อมเล่น ไม่มีเวลาตอนเย็น ไม่เป็นไรเพราะเราเล่นกันตอนดึก

เริ่มเล่นเวลา 19.30-22.00 หรืออาจจะถึง23.00 น. เป็นบางวัน
สนมเปิดไฟให้ตลอด ทำพื้นใหม่ดีขึ้นเยอะ คนเล่นประมาณ 3-7 ทีม แล้วแต่วัน
ไม่ต้องกลัวรอนาน เพราะว่าเล่นแบบวนกันไปเรื่อยๆ ใครที่มาแล้วกลัวไม่มีคนชวนเล่น ไม่ต้องกลัวเค้าจะชวนๆและจัดทีมให้ครับ สนุกๆครับ
Admin
Admin
Admin
Admin

http://www.StreetBkk.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ชวนมาเล่นบาสสนาม ตลาดพลู ฝั่งธน Empty Re: ชวนมาเล่นบาสสนาม ตลาดพลู ฝั่งธน

ตั้งหัวข้อ  Mu_JumpMan23 Wed Dec 08, 2010 2:02 am

คุณโน๊ต ผมอยู่ใกล้ วันเสาร์นี้อาจจะได้เข้าไปครับ
จะไหวรึป่าวไม่รู้นะครับ แต่อยากไปโม้กับคุณโน๊ตต่อ ครั้งที่แล้วตอนเจอกันคุยกันนานไปหน่อย แฟนบ่นเลย Laughing

Mu_JumpMan23
Rookie
Rookie

ชวนมาเล่นบาสสนาม ตลาดพลู ฝั่งธน Empty Re: ชวนมาเล่นบาสสนาม ตลาดพลู ฝั่งธน

ตั้งหัวข้อ  *~:lPol2:~* Thu Dec 09, 2010 2:17 pm

เอ่อ...รุสึกว่า ช่วงหยุดยาวนี้คนน่าจะเยอะนะคับ
โดยเฉพาะวันนี้(พฤหัส)เห็นเค้าบอกว่าเทพจะมาอ่ะคับ
ลองไปดูสิคับ
*~:lPol2:~*
Sophomore
Sophomore

ตั้งหัวข้อ  theoudtrix Fri Dec 10, 2010 8:54 pm

คุณโน๊ต พอจะมีแผนที่มั้ยครับ สนใจอยากจะไปเล่นด้วยคน แล้วจะเล่นกันวันไหนบ้างอ่ะครับ

theoudtrix
Rookie
Rookie

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Dec 11, 2010 4:49 am

theoudtrix พิมพ์ว่า:คุณโน๊ต พอจะมีแผนที่มั้ยครับ สนใจอยากจะไปเล่นด้วยคน แล้วจะเล่นกันวันไหนบ้างอ่ะครับ

ได้เลยครับคุณอู๊ด เดี๋ยวจัดแผนที่ พร้อมการเดินทางมาให้ครับ พอดีผมไม่ได้นั่งรถนานแล้ว เลยจำไม่ค่อยได้ว่าต้องนั่งยังไง ^_^"
Admin
Admin
Admin
Admin

http://www.StreetBkk.com

ตั้งหัวข้อ  P1N9s Tue Dec 14, 2010 1:42 am

ป๊มก็เล่น หนุกดีนะ มาเล่นกันเยอะๆน้อ Very Happy affraid

P1N9s
Rookie
Rookie

ขึ้นไปข้างบน