StreetBkk
ขอตอนรับเข้าสู่
เว็ปบอร์ด
STREETBKK ครับ

สมัครสมาชิกกันก่อนนะครับ

Join the forum, it's quick and easy

StreetBkk
ขอตอนรับเข้าสู่
เว็ปบอร์ด
STREETBKK ครับ

สมัครสมาชิกกันก่อนนะครับ
StreetBkk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คนรักบาส ต้องดู อนาคตทีมชาติอยู่ในมือเรา

5 posters

Go down

คนรักบาส ต้องดู อนาคตทีมชาติอยู่ในมือเรา Empty คนรักบาส ต้องดู อนาคตทีมชาติอยู่ในมือเรา

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Dec 24, 2010 4:35 am

คนรักบาส ต้องดู อนาคตทีมชาติอยู่ในมือเรา

จากที่เคยไปดูบาสเมื่อก่อนนี้ เรียกได้ว่าไม่มีคนดูเลย หรือมีก็น้อยมากๆ ทั้งๆที่เป็นคู่ใหญ่ๆ ที่สุดในประเทศ หรือจะเป็น ทีมชาติ ก็ไม่มีข่าวมาให้เราเห็นตามหน้าหนังสือพิมพ์ หรือสื่ออื่นๆ แต่อย่างใน พอได้มาดูคลิปนี้แล้ว รู้สึกเสียใจกับการพลาดโอกาศไปดูบาสทุกครั้งที่ผ่านมา ต่อไป คงต้องรวมตัวกันไปให้กำลังใจทีมชาติไทย เพื่อส่งเสริมวงการบาสไทยให้ เติบโตมากกว่านี้นะครับ

ช่วยกันคนละมือ ว่างก็ไปดูไม่ว่าก็ต้องไปครับ ไปดูแล้วอย่านิ่งเฉย มีอารมณ์ร่วมหน่อยนะครับ (เอาแต่พอดีนะ) Very Happy
Admin
Admin
Admin
Admin

http://www.StreetBkk.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

คนรักบาส ต้องดู อนาคตทีมชาติอยู่ในมือเรา Empty Re: คนรักบาส ต้องดู อนาคตทีมชาติอยู่ในมือเรา

ตั้งหัวข้อ  Poranoid Fri Dec 24, 2010 11:39 am

เห็นด้วยกับคุณโน้ตคับ

ช่วยกันพัฒนาวงการกีฬาไทยให้ก้าวไกลเหมือนต่างประเทศกัน
คนไทย เชียร์ทีมไทยด้วยนะคับ Very Happy

Poranoid
Sophomore
Sophomore

คนรักบาส ต้องดู อนาคตทีมชาติอยู่ในมือเรา Empty Re: คนรักบาส ต้องดู อนาคตทีมชาติอยู่ในมือเรา

ตั้งหัวข้อ  *~:lPol2:~* Fri Dec 24, 2010 2:34 pm

ร่วมด้วยช่วยกัน เพื่อวันของเรา หมู่เฮาจงเจริญ
*~:lPol2:~*
Sophomore
Sophomore

ตั้งหัวข้อ  P1N9s Sun Dec 26, 2010 2:18 pm

afro ถ้ามีแข่งที่ไหนรบกวนช่วยโพสต์ลงด้วยนะครับไว้ผมจะไปดูด้วย Basketball เห็นแบบนี้แล้วต้องเชียร์ครับ lol!

P1N9s
Rookie
Rookie

ตั้งหัวข้อ  Admin Sun Dec 26, 2010 4:42 pm

2 มกราคมนี้ ครับ แล้วมาร่วมเชียร์ทีมไทยกันครับ
Admin
Admin
Admin
Admin

http://www.StreetBkk.com

ตั้งหัวข้อ  *~:lPol2:~* Tue Dec 28, 2010 3:27 pm

ถ้าไหวจะไปด้วยคับ
Sophomore
Sophomore

ตั้งหัวข้อ  vasuadd Tue May 31, 2011 6:20 am

ผมเห็นด้วยอย่างยิ่งครับ กำลังใจที่ดีที่สุดของนักกีฬาไทย ก็ต้องเปนกำลังใจจากคนไทยนี่แหละครับ นับถือจริงๆครับ

vasuadd
Rookie
Rookie

ขึ้นไปข้างบน