StreetBkk
ขอตอนรับเข้าสู่
เว็ปบอร์ด
STREETBKK ครับ

สมัครสมาชิกกันก่อนนะครับ

Join the forum, it's quick and easy

StreetBkk
ขอตอนรับเข้าสู่
เว็ปบอร์ด
STREETBKK ครับ

สมัครสมาชิกกันก่อนนะครับ
StreetBkk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เข้ามาแล้ว รายงานตัวกันก่อนนะครับ

MeeNa BK
Jozy
miurakub
momotalo2008
vasuadd
voravuthsomsak
innovate
tea_cho
Tomahawk_Back
Big_milk
PAIN_
*~:lPol2:~*
Mu_JumpMan23
Admin
18 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

เข้ามาแล้ว รายงานตัวกันก่อนนะครับ - Page 2 Empty Re: เข้ามาแล้ว รายงานตัวกันก่อนนะครับ

ตั้งหัวข้อ  Jozy Thu Jul 07, 2011 1:33 am

โอวว เยี่ยมเลยครับ

ช่วงไหนผมว่างๆผมจะไปให้ได้เลยครับ แม้ว่ามันจะไกลมากก็เถอะ .. (บ้านผมอยู่สุขุมวิท 101/1 -__-)

เพราะว่าผมหาที่เล่นบาสดึกๆแบบนี้อยู่เลยครับ ไม่งั้นก็คงไม่ได้เล่นตลอดชีวิตแล้ว

ขอบคุณมากนะครับ ..

ว่าแต่ว่า ... ทำไมไม่เล่นกันทุกวันเหรอครับ?

Jozy
Rookie
Rookie

ขึ้นไปข้างบน Go down

เข้ามาแล้ว รายงานตัวกันก่อนนะครับ - Page 2 Empty Re: เข้ามาแล้ว รายงานตัวกันก่อนนะครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Jul 07, 2011 10:13 pm

Jozy พิมพ์ว่า:โอวว เยี่ยมเลยครับ

ช่วงไหนผมว่างๆผมจะไปให้ได้เลยครับ แม้ว่ามันจะไกลมากก็เถอะ .. (บ้านผมอยู่สุขุมวิท 101/1 -__-)

เพราะว่าผมหาที่เล่นบาสดึกๆแบบนี้อยู่เลยครับ ไม่งั้นก็คงไม่ได้เล่นตลอดชีวิตแล้ว

ขอบคุณมากนะครับ ..

ว่าแต่ว่า ... ทำไมไม่เล่นกันทุกวันเหรอครับ?

ที่ไม่เล่นทุกวัน ก็เพราะว่า ทำงานกันหมดแล้วครับ คนเล่นก็น้อยลง เลยนัดวันกันแบบแน่นอนกันเลยครับ มาเมื่อไรห่ โทรมาได้เลยครับ 0867220955note ครับ มาเล่นด้วยกันครับ สนุกๆ พาเพื่อนพาทีมมาก็ได้ครับ^_^"
Admin
Admin
Admin
Admin

http://www.StreetBkk.com

ตั้งหัวข้อ  Jozy Sat Jul 09, 2011 2:08 am

โอว ได้เลยครับ แต่ผมไม่มีทีมน่ะสิ คงไปจับหาแถวๆสนามเอา

มีแต่เพื่อนอีกคนนึง ที่อาจจะพาไปด้วย

อ่าาาา แล้ว .. สนามเปิดทุกวันไหมครับ แล้วมีคนเล่นทุกวันไหมครับ

แต่ว่ายังไง ถ้าผมจะไปเนี้ยผมจะโทรไปหาก่อนละกันนะครับ ขอบคุณครับ Smile

Jozy
Rookie
Rookie

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Jul 09, 2011 1:09 pm

Jozy พิมพ์ว่า:โอว ได้เลยครับ แต่ผมไม่มีทีมน่ะสิ คงไปจับหาแถวๆสนามเอา

มีแต่เพื่อนอีกคนนึง ที่อาจจะพาไปด้วย

อ่าาาา แล้ว .. สนามเปิดทุกวันไหมครับ แล้วมีคนเล่นทุกวันไหมครับ

แต่ว่ายังไง ถ้าผมจะไปเนี้ยผมจะโทรไปหาก่อนละกันนะครับ ขอบคุณครับ Smile

สนามเปิดทุกวัน แต่ไม่มีคนเล่นทุกวันครับ สนามไม่ได้ดีอะไรมากครับ แต่เล่นกันสนุกครับผม
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ  Jozy Mon Jul 11, 2011 8:54 am

เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ผมกำลังจะไปเลยครับ แต่ว่าฝนดันตกซะก่อน -___-''

แล้วเมื่อวานวันอาิทิตย์ ฝนก็ตกอีก ...

ขยันตกจริงๆเลย แล้วตกแค่เช้ากับเย็นด้วยนะ Crying or Very sad

Jozy
Rookie
Rookie

ตั้งหัวข้อ  Admin Wed Jul 13, 2011 1:14 pm

Jozy พิมพ์ว่า:เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ผมกำลังจะไปเลยครับ แต่ว่าฝนดันตกซะก่อน -___-''

แล้วเมื่อวานวันอาิทิตย์ ฝนก็ตกอีก ...

ขยันตกจริงๆเลย แล้วตกแค่เช้ากับเย็นด้วยนะ Crying or Very sad

จริงๆด้วยครับ ตกแต่เช้ากับเย็นจริงๆครับ โดยเฉพาะเวลาเล่นบาสครับ.
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ  Jozy Sat Jul 16, 2011 11:42 pm

admin ครับ

วันนี้ผมกับแฟนไปสนามบาสใต้สะพานสวนพลูมาแล้วนะครับ

ไปถึงตอน 4 ทุ่ม ไม่เจอใครเลย ...

ผมก็คิดว่าไม่น่าจะเจออยู่แล้วละครับ เพราะว่าฝนมันตก แต่ว่าสนามมันไม่ได้เปียกนี้ครับ

เพราะว่าสะพานมันบังอยู่ ผมละเศร้าใจ อดเล่นเลย Sad

ปล. ใช่สนามที่มีแป้นบาส 2 ฝั่ง

ฝั่งนึงมีแท้งน้ำ อีกฝั่งนึงเป็นเครื่องเล่นเด็กหรือเปล่าครับ ?

Jozy
Rookie
Rookie

ตั้งหัวข้อ  *~:lPol2:~* Sun Jul 17, 2011 11:42 am

คุณ Jozy โทรหา คุณ note ก่อนมาสิคับ จะได้ไม่เสียเที่ยว
วันจันทร์ พุธ เสาร์ ถ้าฝนไม่ตกก้อมาได้คับมีคนเล่นแน่นอน
มาถึงสนามประมาณ 19.30-20.00 ก้อได้นะคับ
ก่อนถึงก้อโทมาหาคุณ note อิกทีก้อได้คับ
วันเสาขอโทดด้วยนะคับที่ไม่ได้ไป เพราะว่าฝนมันตก
บ้านผมก้ออยู่ไกลคับ อยู่แถวมหาชัย
แต่ผมก้อพยายามไปเล่นประจำ เพราะที่นี่สนุก ไม่แรง ไม่เกรียน มีคนเก่งเล่นคับ
งัยก้อมาหั้ยได้นะคับ
Sophomore
Sophomore

ตั้งหัวข้อ  Jozy Sun Jul 17, 2011 8:01 pm

อ่อ คือว่า เรื่องของเรื่องน่ะครับ ผมลืมเมมเบอร์คุณโน๊ตไว้น่ะครับ

แล้วเมื่อวานผมไปส่งแฟนแถวสุขสวัสดิ์พอดี ก็เลยเตรียมของจะไปเล่นด้วยแหละครับ

แต่ฝนดันตกซะก่อนก็เลยอดเล่น ^____^

ถ้างั้นไว้โอกาสหน้าละกันนะครับ ขอบคุณครับ

ปล. แล้วสรุปว่าใช่สนามที่ผมไปเจอไหมครับเนี้ย -___-' (แต่ผมว่าต้องใช่แน่ๆเลย)

Jozy
Rookie
Rookie

ตั้งหัวข้อ  Admin Wed Jul 20, 2011 3:04 pm

Jozy พิมพ์ว่า:อ่อ คือว่า เรื่องของเรื่องน่ะครับ ผมลืมเมมเบอร์คุณโน๊ตไว้น่ะครับ

แล้วเมื่อวานผมไปส่งแฟนแถวสุขสวัสดิ์พอดี ก็เลยเตรียมของจะไปเล่นด้วยแหละครับ

แต่ฝนดันตกซะก่อนก็เลยอดเล่น ^____^

ถ้างั้นไว้โอกาสหน้าละกันนะครับ ขอบคุณครับ

ปล. แล้วสรุปว่าใช่สนามที่ผมไปเจอไหมครับเนี้ย -___-' (แต่ผมว่าต้องใช่แน่ๆเลย)

เสียดายจังเลย อุตส่าห์มาแล้ว แต่ก็ไม่ได้เล่น
เอาเป็นว่า ถ้าจะมาจริงๆ โทรมาเลยครับ ผมจะได้บอกได้ว่าฝนฟ้าเป็นยังไงครับ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ  Jozy Thu Jul 21, 2011 12:21 am

ไม่เป็นไรครับ โอกาสหน้ายังมี !!

วันพระไม่ได้มีหนเดียวครับ

อ่าาา แอดมินครับ ผมว่าจะสอบถามเรื่องไปเล่นกันที่สนาม Red Bull สาทรน่ะครับ

ผมเห็น mixtape vol.1 แล้วอยากพาเพื่อนๆไปลงทีมไว้ด้วยน่ะครับ

โดยส่วนตัวแล้ว ผมเคยไปเล่นที่สาทรแค่ครั้งเดียวเท่านั้น แบบว่าค่าเช่าสนามแพงพอสมควรและไปกันน้อยด้วยน่ะครับ

ไงถ้ามีจัดรอบ 2 อีก รบกวนช่วยติดต่อมาหาผมด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ Smile

Jozy
Rookie
Rookie

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Jul 22, 2011 11:44 am

Jozy พิมพ์ว่า:ไม่เป็นไรครับ โอกาสหน้ายังมี !!

วันพระไม่ได้มีหนเดียวครับ

อ่าาา แอดมินครับ ผมว่าจะสอบถามเรื่องไปเล่นกันที่สนาม Red Bull สาทรน่ะครับ

ผมเห็น mixtape vol.1 แล้วอยากพาเพื่อนๆไปลงทีมไว้ด้วยน่ะครับ

โดยส่วนตัวแล้ว ผมเคยไปเล่นที่สาทรแค่ครั้งเดียวเท่านั้น แบบว่าค่าเช่าสนามแพงพอสมควรและไปกันน้อยด้วยน่ะครับ

ไงถ้ามีจัดรอบ 2 อีก รบกวนช่วยติดต่อมาหาผมด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ Smile

สนามเรดบูล ตอนนี้ปิดปรับปรุงครับ ค่าเช่าสนามแพงนิดหน่อย แต่ต่อไปจะมีหลังคาแล้ว ไม่รู้ว่าจะปรับราคารึป่าวครับ
มีอีกครั้ง แจ้งให้ทราบล่วงหน้าแน่นอนครับ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ  Jozy Sat Jul 23, 2011 5:34 am

ขอบคุณนะครับ Very Happy

Jozy
Rookie
Rookie

เข้ามาแล้ว รายงานตัวกันก่อนนะครับ - Page 2 Empty รายงานตัวค่า ^^

ตั้งหัวข้อ  MeeNa BK Sat Jul 23, 2011 4:49 pm

สวัสดี ชื่อ มีนา นะคะ

ชอบเล่นบาส มั่กมาก

คลั่งบาสสุดๆ >< "

อายุ 18 ปีคะ

เล่นมา 7 ปีแล้ว ยังไม่เก่งเรย ยังไงก้ ฝากเนื้อฝากตัวดั้วนะคะ ^^
Laughing

MeeNa BK
Rookie
Rookie

ตั้งหัวข้อ  may_bonny Sun Jul 24, 2011 11:53 am

MeeNa BK พิมพ์ว่า:สวัสดี ชื่อ มีนา นะคะ

ชอบเล่นบาส มั่กมาก

คลั่งบาสสุดๆ >< "

อายุ 18 ปีคะ

เล่นมา 7 ปีแล้ว ยังไม่เก่งเรย ยังไงก้ ฝากเนื้อฝากตัวดั้วนะคะ ^^
Laughing

เล่นมาตั้งแต่เด็กเลยหรอเนี่ย เก่งจังคะ What a Face
may_bonny
may_bonny
Rookie
Rookie

ตั้งหัวข้อ  *~:lPol2:~* Sun Jul 24, 2011 2:05 pm

แหม...อย่างนี้ก้อเข้าทาง คุนโน้ตอ่าดิ อิอิ
ล้อเล่น(หรอ)นะ...
Sophomore
Sophomore

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Jul 26, 2011 3:16 pm

*~:lPol2:~* พิมพ์ว่า:แหม...อย่างนี้ก้อเข้าทาง คุนโน้ตอ่าดิ อิอิ
ล้อเล่น(หรอ)นะ...

ปอครับ คุณชอบเล่นผมอยู่เรื่อยเลย ระวังเข้าตัวนะครับ
Admin
Admin
Admin
Admin

เข้ามาแล้ว รายงานตัวกันก่อนนะครับ - Page 2 Empty อยากเล่นเป็ฯ ง่ะ= =

ตั้งหัวข้อ  jojothekup Sun Sep 18, 2011 12:17 pm

ชื่อ Jo
อายุ 14
สูง 168
ทีม ไร้สังกัดคับ 5555+
ที่อยู่ ลาดพร้าววังหินครับ
สนาม ก็เล่นที่ รร.อ่ะ (สตรีวิทยา2)
ขอบคุนครับ^^

jojothekup
Rookie
Rookie

ตั้งหัวข้อ  noonlove Tue Oct 25, 2011 1:12 am

สวัดดี ค่ะ
หนู ชื่อ นุ่น นะค่ะ
อายุ 15 ปี ค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ พี่ ๆ ค่ะช่วย แนะนำน่อยได้ป่าว ค่ะ
หนูเล่นบาสไม่เก่งเลยค่ะ ชาวยหนูน่อยนะค่ะ

noonlove
Rookie
Rookie

ตั้งหัวข้อ  *~:lPol2:~* Mon Nov 21, 2011 10:15 am

อย่างนี้ต้องให้พี่เล้งสอนครับ มาถามได้ เฮียเล้งใต้สะพาน
Sophomore
Sophomore

เข้ามาแล้ว รายงานตัวกันก่อนนะครับ - Page 2 Empty รายงานตัวครับ

ตั้งหัวข้อ  ooomm1150 Sun May 13, 2012 10:19 pm

ชื่อ james
ตำแหน่ง: center
เล่น:สนามหลังบ้านกับโรงเรียน
สูง:177 cm
รองเท้า:lebron VIII Christmas,lebron VIII dunkman,jordan 13 retro
หนัก:95
ทีม: โรงเรียนครับ
เล่นมา2ปีแล้วดีขึ้นนิดๆ
อยู่แทว รังสิตนครนายก คลอง2
idol denish rodman แต่แรงแบบ rodman ครับ

ooomm1150
Rookie
Rookie

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน