StreetBkk
ขอตอนรับเข้าสู่
เว็ปบอร์ด
STREETBKK ครับ

สมัครสมาชิกกันก่อนนะครับ

Join the forum, it's quick and easy

StreetBkk
ขอตอนรับเข้าสู่
เว็ปบอร์ด
STREETBKK ครับ

สมัครสมาชิกกันก่อนนะครับ
StreetBkk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ข่าวด่วน แจ้งเลื่อนเวลาการแข่งขันในวันเสาร์ที่ 15 นี้ครับ!!!

3 posters

Go down

ข่าวด่วน แจ้งเลื่อนเวลาการแข่งขันในวันเสาร์ที่ 15 นี้ครับ!!! Empty ข่าวด่วน แจ้งเลื่อนเวลาการแข่งขันในวันเสาร์ที่ 15 นี้ครับ!!!

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Jan 14, 2011 5:11 am

ข่าวด่วน!!!

Chang Thailand Slammers วันเสาร์นี้ เลื่อนเวลาแข่ง มาเป็น 6 โมงเย็น

ช่วยกันประชาสัมพันธ์หน่อยครับ
เนื่องจาก ทุกแมทช์ที่จะแข่งพร้อมกันในวันเสาร์นี้ ต่างมีผลต่ออันดับในตาราง
ทาง ABL จึงขอเลื่อนเวลาการแข่งขันในทุกคู่มาเป็นเวลา

18.00 น. ตามเวลาบ้านเรา นั่นคือ 6 โมงเย็นครับ สนาม ไทย-ญี่ปุ่น ดินแดง

ผลสืบเนื่องมาจากฟิลิปปินส์ดันไปแพ้ KL DRAGONS
ทำให้ ฟิลิปปินส์ ตกมาเป็นอันดับ 3 ทันที และ คู่ที่จะมีผลอย่างมากในอาทิตย์นี้ มี 2 คู่ครับ

นั่นคือ คู่ระหว่าง อินโอ ซาเทรีย มูด้า บริทอามา VS ฟิลิปปินส์ แพทริออท
ซึ่ง ซาเทรียฯ ต้องเอาชนะ ฟิลิปปินส์ให้ได้ และ ต้องลุ้นให้ทีมเรา เอาชนะสิงคโปร์ให้ได้ ซาเทรียฯ จะขึ้นมาเป็นที่ 4 ทันที

เพราะเป็นการคิดคะแนนในระบบ Head to Head

ส่วนฟิลิปปินส์นั้นคาดว่าคงจะเป็นที่ 3 แน่นอนแล้ว

จึงมีการเปลี่ยนแปลงเวลาแข่งให้เลื่อนมาแข่งพร้อมกันทั้งหมดทั้ง 3 คู่

ในวันเสาร์ที่ 15 มกราคม 2554

เลื่อนจาก 20.00 น. มาเป็น เวลา 18.00 น. หรือ 6 โมงเย็นบ้านเราครับ

ที่สนาม ไทย-ญี่ปุ่น ดินแดง

รบกวนช่วยกันประชาสัมพันธ์ให้เพื่อน ๆ ได้รับทราบด้วยว่ามีการเปลี่ยนแปลงเวลาแข่งขันนะครับ

ขอบคุณ ข่าวจาก เว็ป HITECH ครับ
Admin
Admin
Admin
Admin

http://www.StreetBkk.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ข่าวด่วน แจ้งเลื่อนเวลาการแข่งขันในวันเสาร์ที่ 15 นี้ครับ!!! Empty Re: ข่าวด่วน แจ้งเลื่อนเวลาการแข่งขันในวันเสาร์ที่ 15 นี้ครับ!!!

ตั้งหัวข้อ  Poranoid Fri Jan 14, 2011 12:05 pm

รับทราบครับ ว่าแต่คุณโน้ตไปดูด้วยหรอคับ

เอาไปโพสที่ห้องศุภ รึยังคับ

Poranoid
Sophomore
Sophomore

ข่าวด่วน แจ้งเลื่อนเวลาการแข่งขันในวันเสาร์ที่ 15 นี้ครับ!!! Empty Re: ข่าวด่วน แจ้งเลื่อนเวลาการแข่งขันในวันเสาร์ที่ 15 นี้ครับ!!!

ตั้งหัวข้อ  *~:lPol2:~* Fri Jan 14, 2011 12:39 pm

อยากไปดูนะ แต่สงสัยว่าจะไม่ว่างอ่ะ ต้องไปซ้อมมมม...
*~:lPol2:~*
Sophomore
Sophomore

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Jan 14, 2011 3:19 pm

Poranoid พิมพ์ว่า:รับทราบครับ ว่าแต่คุณโน้ตไปดูด้วยหรอคับ

เอาไปโพสที่ห้องศุภ รึยังคับ

ผมคงไมไ่ด้ไปดูเพราะติดซ้อมกับเพื่อนๆครับ (ใจจริงอยากไปดูโครตๆ ) ยังไม่โพสห้องศุภครับ
Admin
Admin
Admin
Admin

http://www.StreetBkk.com

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics