StreetBkk
ขอตอนรับเข้าสู่
เว็ปบอร์ด
STREETBKK ครับ

สมัครสมาชิกกันก่อนนะครับ

Join the forum, it's quick and easy

StreetBkk
ขอตอนรับเข้าสู่
เว็ปบอร์ด
STREETBKK ครับ

สมัครสมาชิกกันก่อนนะครับ
StreetBkk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอขอบคุณ ทุกท่านที่มาร่วมงาน STREETBKK #1 MEETING

3 posters

Go down

ขอขอบคุณ ทุกท่านที่มาร่วมงาน STREETBKK #1 MEETING   Empty ขอขอบคุณ ทุกท่านที่มาร่วมงาน STREETBKK #1 MEETING

ตั้งหัวข้อ  Admin Mon Jan 31, 2011 3:08 am

ขอขอบคุณ ทุกท่านที่มาร่วมงาน STREETBKK #1 MEETING
ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงานนะครับ วันนี้สนุกมากๆเลยครับ รูปถ่ายในงาน ทั้งหมด จะทยอยลงให้ เนื่องจากกล้องมีหลายกล้องมาก
และที่สำคัญกล้องวิดีโอของงาน จะต้องแปลงไฟล์ จากม้วนเทปมาเป็นไฟล์ก่อน ขอเวลาสักวัน 2 วัน จะมาอัพเดทกันให้คัรบ ใครมีรูปหรือคลิปก็ช่วยกันลงด้วยก็ดีนะครับ
ภายในงาน อาจจะมีอะไรที่เตรียมพร้อมไม่ดีบ้าง หรือถ้ามีอะไรผิดพลาด ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ขอขอบคุณ ทุกท่านที่มาร่วมงาน STREETBKK #1 MEETING   Img_3710
ขอขอบคุณ ทุกท่านที่มาร่วมงาน STREETBKK #1 MEETING   Img_3711
ขอขอบคุณ ทุกท่านที่มาร่วมงาน STREETBKK #1 MEETING   Img_3713
ขอขอบคุณ ทุกท่านที่มาร่วมงาน STREETBKK #1 MEETING   Img_3712
ขอขอบคุณ ทุกท่านที่มาร่วมงาน STREETBKK #1 MEETING   Img_3714
ขอขอบคุณ ทุกท่านที่มาร่วมงาน STREETBKK #1 MEETING   Img_3715
Admin
Admin
Admin
Admin

http://www.StreetBkk.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอขอบคุณ ทุกท่านที่มาร่วมงาน STREETBKK #1 MEETING   Empty Re: ขอขอบคุณ ทุกท่านที่มาร่วมงาน STREETBKK #1 MEETING

ตั้งหัวข้อ  tea_cho Mon Jan 31, 2011 11:45 am

ขอบคุณคุณโน๊ตและทีมงานผู้จัดทุกคนนะครับ การแข่งสนุกมาก ไม่ต้องรอแข่งนาน(ข้อนี้ชอบมาก) ถ้ามีจัดอีกหรือมีรายการอื่นก็บอกต่อๆกันมานะครับ จะได้ไปให้ดั๊งใส่หน้าอีกที Crying or Very sad

***ปล.ฝากไว้ก่อนเหอะเจย์โชว์ Mad ***

tea_cho
Rookie
Rookie

ขอขอบคุณ ทุกท่านที่มาร่วมงาน STREETBKK #1 MEETING   Empty Re: ขอขอบคุณ ทุกท่านที่มาร่วมงาน STREETBKK #1 MEETING

ตั้งหัวข้อ  Poranoid Tue Feb 01, 2011 12:14 pm

tea_cho พิมพ์ว่า:ขอบคุณคุณโน๊ตและทีมงานผู้จัดทุกคนนะครับ การแข่งสนุกมาก ไม่ต้องรอแข่งนาน(ข้อนี้ชอบมาก) ถ้ามีจัดอีกหรือมีรายการอื่นก็บอกต่อๆกันมานะครับ จะได้ไปให้ดั๊งใส่หน้าอีกที Crying or Very sad

***ปล.ฝากไว้ก่อนเหอะเจย์โชว์ Mad ***

สนุกจริงๆจ้า ไว้จัดอีกนะแอดมิน
ปล. เออ เหมือนเจย์โชว์ จริงๆ

Poranoid
Sophomore
Sophomore

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics