StreetBkk
ขอตอนรับเข้าสู่
เว็ปบอร์ด
STREETBKK ครับ

สมัครสมาชิกกันก่อนนะครับ

Join the forum, it's quick and easy

StreetBkk
ขอตอนรับเข้าสู่
เว็ปบอร์ด
STREETBKK ครับ

สมัครสมาชิกกันก่อนนะครับ
StreetBkk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ระหว่างMVPกับAAอันไหนดีกว่ากัน

2 posters

Go down

ระหว่างMVPกับAAอันไหนดีกว่ากัน Empty ระหว่างMVPกับAAอันไหนดีกว่ากัน

ตั้งหัวข้อ  PAIN_ Sun Feb 27, 2011 10:27 am

พี่โน๊ตครับ ระหว่างการฝึกMVPกับAir Alertอันไหนได้ผลดีกว่ากันครับ ผมเป็นคนสูง160 เล่นSG และSFครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ เอ่อ แล้วก็ ยังพอมีสิทธิ์ดังได้อยู่ไหมครับ สูงแค่นี้ อย่างน้อยดังค์แป้น280 หรือแป้นStreetได้ก็ดีครับ Sad

PAIN_
Rookie
Rookie

ขึ้นไปข้างบน Go down

ระหว่างMVPกับAAอันไหนดีกว่ากัน Empty Re: ระหว่างMVPกับAAอันไหนดีกว่ากัน

ตั้งหัวข้อ  Admin Mon Feb 28, 2011 1:28 am

PAIN_ พิมพ์ว่า:พี่โน๊ตครับ ระหว่างการฝึกMVPกับAir Alertอันไหนได้ผลดีกว่ากันครับ ผมเป็นคนสูง160 เล่นSG และSFครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ เอ่อ แล้วก็ ยังพอมีสิทธิ์ดังได้อยู่ไหมครับ สูงแค่นี้ อย่างน้อยดังค์แป้น280 หรือแป้นStreetได้ก็ดีครับ Sad

สูง 160 ยากหน่อย แต่ว่า ต่อไปจะสูงขึ้นอีกรึุป่าว อายุเท่าไหร่แล้วครับ
แต่ฝึกไว้ พอสูงขึ้น มันก็มีโอกาศมากขึ้นครับ

ส่วนเรื่อง MVP หรือ AIR ALERT อันไหนดีกว่ากัน ตามตรงว่า
AIR ALERT คนทำแล้ว 100% กระโดดสูงขึ้นทุกคน แต่ละคน สูงได้ต่างกัน ฟังจากเสียงตอบรับ เพราะพี่ร่างกายไม่ค่อยจะไหวแล้ว และอีกอย่างตารางมันค่อนข้างเข็มงวดหนอยแต่ได้ผลแน่
MVP แผ่นใหม่นะครับ ยังไม่ได้เสียงตอบรับเท่าไหร่ แ่ต่ส่วนใหญ่ก็จะชอบตรงที่ตารางไม่โหดมากเหมือน AIR ALERT ครับ และก็ได้รับรองจากอเมริกาอย่างถูกต้องทั้ง 2 อย่าง เลยคิดว่าได้ผลเหมือนกันครับ

ตอนนี้ก็แล้วแต่ว่า จะชอบแบบไหนครับ
Admin
Admin
Admin
Admin

http://www.StreetBkk.com

ระหว่างMVPกับAAอันไหนดีกว่ากัน Empty .

ตั้งหัวข้อ  PAIN_ Mon Feb 28, 2011 8:37 pm

อ่อ แล้ว MVPมันต้องใช้อุปกร เช่น เวทอะไรแบบนี้มาเสริมไหมครับ หรือว่าไม่ต้องมีอะไรก็สามารถแล้วครับ?

PAIN_
Rookie
Rookie

ระหว่างMVPกับAAอันไหนดีกว่ากัน Empty Re: ระหว่างMVPกับAAอันไหนดีกว่ากัน

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Mar 01, 2011 7:48 am

PAIN_ พิมพ์ว่า:อ่อ แล้ว MVPมันต้องใช้อุปกร เช่น เวทอะไรแบบนี้มาเสริมไหมครับ หรือว่าไม่ต้องมีอะไรก็สามารถแล้วครับ?

ไม่ได้ใช้อะไรมากครับ แต่อุปกรณ์ง่ายๆ ที่เราหาได้ไม่ยากครับ
Admin
Admin
Admin
Admin

http://www.StreetBkk.com

ขึ้นไปข้างบน