StreetBkk
ขอตอนรับเข้าสู่
เว็ปบอร์ด
STREETBKK ครับ

สมัครสมาชิกกันก่อนนะครับ

Join the forum, it's quick and easy

StreetBkk
ขอตอนรับเข้าสู่
เว็ปบอร์ด
STREETBKK ครับ

สมัครสมาชิกกันก่อนนะครับ
StreetBkk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ทำยังไงให้ได้ POINT

2 posters

Go down

ทำยังไงให้ได้ POINT  Empty ทำยังไงให้ได้ POINT

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Dec 03, 2010 4:39 am

ทำยังไงให้ได้ POINT เพื่อแลกส่วนลด
ทุกๆการตอบ 1 ครั้ง หรือตั้ง 1 หัวข้อ จะได้1 POINT ครับ
สะสมได้ POINT มากๆ ก็จะสามารถแลกรับส่วนลด และบริการ ต่างๆ จากเว็ป WWW.STREETBKK.COM

ตอนนี้กำลังทำเรื่องPOINT อยู่นะครับ ส่วนเรื่องส่วนลดนั้นยังไม่กำหนดแน่นอน แต่จะมีอะไรดีๆ มาให้สำหรับคนที่ POINT เยอะๆ แน่นอนครับ เพราะฉะนั้น ยิ่งตอบเยอะ ยิ่งได้ POINT มากนะครับ
แต่ ต้องระวังอย่าให้ผิดกฏเว็ปนะครับ ห้ามปั้มกระทู้แบบไร้สาระ ไม่งั้นจะโดนยึด POINT นะครับ หรือถ้าปั้มกระทู้มากๆ ก็จะโดนลบ USER ทิ้งทันทีครับ โปรดระวังเรื่องนี้ด้วยครับ

POINT ใช้แลกอะไรได้บ้าง ลองดูที่นี่ได้เลยครับ POINT
Admin
Admin
Admin
Admin

http://www.StreetBkk.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ทำยังไงให้ได้ POINT  Empty Re: ทำยังไงให้ได้ POINT

ตั้งหัวข้อ  `A•S•S•I•S•T Tue Mar 22, 2011 1:38 pm

ว้าวๆๆ โปรโมชั่นน่าสนอะคับพี่โน๊ต Very Happy Very Happy

`A•S•S•I•S•T
Rookie
Rookie

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics